Friday , September 25 2020
Home / ข่าวสาร / รายชื่อ 40 โค้ชผ่านคัดเลือกร่วมอบรมผู้ฝึกสอนลูกยางสู่อาชีพ

รายชื่อ 40 โค้ชผ่านคัดเลือกร่วมอบรมผู้ฝึกสอนลูกยางสู่อาชีพ

ประกาศรายชื่อผู้ที่ผ่านการคัดเลือกโครงการอบรมผู้ฝึกสอนกีฬาวอลเลย์บอล เพื่อการพัฒนาผู้ฝึกสอนกีฬาวอลเลย์บอลสู่ระดับอาชีพ โดยผู้ที่ผ่านการคัดเลือกจำนวน 40 คนมีดังนี้ 

1.นายศรราม พิมพ์ใหม่ : โรงเรียนปักธงชัยประชานิรมิต

2.นายอนุเชษฐ์ ดำด้วงโรม : โรงเรียนเมืองพลพิทยาคม

3.นายวินชัย เชื้อประสาท : โรงเรียนหนองเรือวิทยา

4.นายพยุงศักดิ์ ป้องแก้ว : โรงเรียนทุ่งศุขลาพิทยา กรุงไทยอนุเคราะห์

5.นายสุวัฒน์ จีรพันธ์ : โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร

6.นายธีรยุทธ เหล่ชาย : โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัยกระบี่

7.นายฤทธิ์ชัย บิดา : มหาวิทยาลัยรังสิต

8.นายทัตเทพ ฉายานนท์ : โรงเรียนณัฏฐเวศม์ สมุทรปราการ

9.นายอาทินันท์ ไพรแก่น : โรงเรียนพระยืนวิทยาคาร อบจ.ขอนแก่น

10.นายสุริยา ขันทะศรี : โรงเรียนหนองเรือวิทยา

11.นายชนาธิป จำปาเสน : สโมสรวอลเลย์บอลวิสาขา

12.นายโกเมศ ทองมาศ : จังหวัดเชียงใหม่

13.นายสุปัญญา โยธาธรรม : โรงเรียนเพชรวิทยาคาร

14.นายเจษฎา ปาปะกัง : โรงเรียนสุรนารีวิทยา

15.ว่าที่ร้อยตรีธนกฤต อินเลี้ยง : โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6

16.นายวิริยะ จันไทย : โรงเรียนส่องแสงวิทยา

17.นายกฤติเดช อาจวิชัย : โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา6

18.นายธนวัฒน์ พรหมจินดา : สโมสรวิทยาลัยเทคโนโลยีนครหาดใหญ่NTC.VC

19.นายภาณุมาศ โพธิราช : โรงเรียนพุทไธสง

20.นายพัทธ์ วงศ์ประสิทธิ์ : สโมสรวอลเลย์บอลราชนาวี

21.นายก้องภพ สวนกลั่น : โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6

22.นายณัฐวุธ และสง่า : โรงเรียนกีฬาสุพรรณบุรี

23.นายวีระ บุญอินทร์ : มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

24.นายปิยะพงษ์ นพเก้า : เทศบาลนครนนทบุรี

25.นายยุทธชัย รัตนวงศ์ภักดิ์ : มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

26.นายวรวุฒิ ทองดา : โรงเรียนกีฬาจังหวดสุพรรณบุรี

27.นายจักรพันธ์ บรรณารักษ์ : โรงเรียนเลยพิทยาคม

28.นายชัชวาลย์ ลิ้มรัชตะกุล : มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม

29.นายวีรศักดิ์ ปกป้อง : โรงเรียนวังจันทร์วิทยา

30.นายเทอดศักดิ์ สังวรกาญจน์ : โรงเรียนศรียาภัย

31.นางสาวสุนันทา สงสัย : โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน

32.นางสาว วรรณา บัวแก้ว : สโมสรไดมอนด์ ฟู้ดส์

33.นายเทพโยธิน พันธง : ฝ่ายวอลเลย์บอลสมาคมกีฬาจังหวัดเชียงใหม่

34.นายอภิรัฐ งามมีฤทธิ์ : โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง

35.นายพงษ์นรินทร์ เจริญใจ : โรงเรียนเทศบาล 1 เยี่ยมเกษสุวรรณ

36.นายศราวุธ ฉิมวิเศษ : โรงเรียนเทศบาล 1 เยี่ยมเกษสุวรรณ

37.นายฐิติรัชต์ กาศอุดม : กองทัพอากาศ

38.นายทวีวัชร์ กอบัว : กองทัพอากาศ

39.นายธงชัย สวัสดิ์เอื้อ :  โรงเรียนกีฬาองค์การบริหารส่วนจังหวัดร้อยเอ็ด

40.นายสกล จันทร์แก้ว : โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม

 

รายชื่อสำรอง

1.นายชวลิต แช่มเจริญ : โรงเรียนธัญบุรี

2.นายสุชาติ สุวรรณอภิชน : โรงเรียนราชินูทิศ 2

3.นายศุภกาญจน์ นาคาภิรมย์ : โรงเรียนชุมชนวัดหนองค้อ, สมาคมกีฬาจังหวัดชลบุรี

4.นายธนพงษ์ กำเนิดสิงห์ : โรงเรียนกีฬาจังหวัดหนองคาย

5.นายกฤษฎา ธรรมชัย : โรงเรียนบ้านขุนศรี

6.นายธนบดี เกื้อกูลประชา : วิทยาลัยเทคนิคปทุมธานี

7.นายไกรสร กุคำลา :  โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6 เทศบาลนครนนทบุรี

8.นายจรัญ ทองทา : โรงเรียนทุ่งศุขลาพิทยา”กรุงไทยอนุเคราะห์”

9.นายกำพล ทานา : เทศบาลตำบลหัวทุ่ง

10.นายรณชัย อ่างหล้า : มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ

11.นาย อภิสิทธิ์ ทาสีดำ : โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครพนม

12.นายพงศกร นาคประเสริฐ : มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ

13.นายธัชกร พุกกะมาน : โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

14.นายเตชิต มานะพรชัย : โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี

15.นายนิติพัฒน์ โพธิ์สิทธิพันธุ์ : โรงเรียนบัวใหญ่ อบจ.นครราชสีมา

16.นายชัยธวัช ไกรสิงห์ : โรงเรียนบ้านห้วยลาน

17.นายกำจัด เงินโพธิ์ : ระยอง

18.นายพรอนันต์ ชาวงษ์ : โรงเรียน,เทศบาล

ผู้ที่ผ่านการคัดเลือกจะต้องยืนยันสิทธิ์ผ่านทางลิงก์ต่อไปนี้ >>> https://forms.gle/UfFvQe92ZfXhjLxL9 ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป จนถึงวันที่ 14 สิงหาคม ก่อนเวลา 23.00 น. หากไม่ยืนยันสิทธิ์ภายในเวลาดังกล่าวจะถือว่าสละสิทธิ์ 

สำหรับโครงการจะมีขึ้นระหว่างวันที่ 26 – 30 สิงหาคม 2563 ณ ศูนย์พัฒนากีฬาวอลเลย์บอลนานาชาติ ประจำประเทศไทย มหาวิทยาลัยรามคำแหงฯ 

ทั้งนี้สมาคมกีฬาวอลเลย์บอลแห่งประเทศไทยจะเปิดอบรมผู้ฝึกสอนวอลเลย์บอลหลักสูตร level 1 และ level 2 ในเร็ว ๆ นี้

About Usxx

Check Also

ผลศึกลูกยาง PEA ภาคใต้ รอบแรก : 14 ก.ย.

การแข่งขันวอลเลย์บอลเยาวชน PEA ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 16 (ปีที่ 36) ประจำปี 2563 ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯสยามบรมราชกุมารี รอบคัดเลือกภาคใต้ วันที่ 14 กันยายน …